K-NEWS

MIXNINE : รายชื่อผู้เข้าแข่งขันหญิงจากโชว์เคส

TOP9 หญิง

1 อีซูจิน (Fave Ent.)

2 จองฮายุน (BONUSbaby)

3 ชเวฮายอง (Polaris)

4 คิมยองซอ (RBW)

5 ยูจินคยอง (Brave Ent)

6 คิมฮีซู (Eleven9)

7 คิมซีฮยอน (Music Works)

8 คิมยูฮยอน (Dreamcatcher)

9 พัคซูมิน (iME Korea)

CLASS A

10 แพคดาเอ (HighColor)

11 คิมยุนจี (Star Empire)

12 พัคเฮริน (Fave Ent.)

13 อิมยองมิน (BlackMamba)

14 อียองแช (BlackMamba)

15 อีซูมิน (Fave Ent.)

16 โซริ (Real Girl Project)

17 ชเวมุนฮี (BONUSBaby)

18 คังซียอน (Star Empire)

19 พัคโซอึน (Fave Ent.)

20 ชเวจีซอน (A-Daily)

21 คิมดายุน (BONUSbaby)

22 ซอยอน (Favorite)

23 คิมฮยอนจิน (LOONA)

24 กูซึล (Girl’s Alert)

25 ซอยูล (BerryGood)

26 ชินรยูจิน (JYP)

27 จองซารา (Base Camp Ent)

28 แพคฮยอนจู (SeeArt)

29 ฮอชานมี (HighColor)

30 ฮวางจีมิน (Mystic Ent)

31 ชินจียุน (Fave Ent.)

32 คิมจูยอน (iME Korea)

33 คิมมินคยอง (HighColor)

34 ยางฮเยซอง(Elris)

35 โจยูรี (RBW)

36 จอนเยอิม (A100 Ent)

37 พัคจีอู (Start Ent.)

38 อิมจีฮเย (SeeArt)

CLASS B

39 ฮวางอูลิม (Playback)

40 จางอึนซอง (RBW)

41 อีฮยางซุก (2EYES)

42 พัคกาอึล (The Ent. Pascal)

43 อีซูฮยอน (Major9)

44 อีซียอน (DreamCatcher)

45 มุนอึนจิน (HighTeen)

46 อีบม (Roots Ent.)

47 จางฮโยคยอง (Star Empire)

48 อีจีอึน (Music Works)

49 คิมโบวอน (Fave Ent)

50 ดามี (Dreamcatcher)

51 บังเยซล (BlackMamba)

52 อีเยซล (RBW)

53 จอนฮีจิน (LOONA)

54 อันดาบี (Maroo Ent.)

55 แพคมินซอ (Fave Ent.)

56 จียู (Dreamcatcher)

57 ยูฮาจอง (Polaris)

58 จองเยอึน (SeeArt)

59 คิมยุนยอง (อิสระ)

60 คิมแชฮยอน (BONUSbaby)

61 ซงจีอึน (DoubleV Ent.)

62 อานฮานบยอล (iME Korea)

63 ฮอยองจู (Real Girl Project)

64 อิมโซฮยอน (Major9)

65 แพคแฮยอง (A.de)

66 ฮเยจิน (4TEN)

67 โกอารา (Favorite)

CLASS C

68 ดาเย (BerryGood)

69 Eyedi (Base Camp Ent.)

70 คิมซูฮยอน (Mystic Ent.)

71 ซอจีฮึน (RBW)

72 เบลล่า (Elris)

73 ยูกิกะ (Real Girl Project)

74 ชินซูฮยอน (Fave Ent)

75 คิมซองอึน (RBW)

76 อึงซีไค

77 โอกาวะ มิซิกิ (อิสระ)

78 ฮีโอ (4TEN)

79 อีเยอึน (Real Girl Project)

80 จองยูจอง (อิสระ)

81 ชเวซูจอง (HighColor)

82 มุนซึงยู (Start Ent.)

83 พัคอึนโจ (iME Korea)

84 รูอิ วาตานาเบะ (HUB)

85 พัคโชฮยอน (SeeArt)

86 ฮงจูฮยอน (Choon Ent.)

87 อีฮายอง (Playback)

88 คิมซูอา (NeonPunch)

89 คิมซูยอน (Tajoy Ent)

90 ฮานบยอล (SeeArt)

91 โกจองฮี (Favorite)

92 ฮานกยออุล (ProBeat Ent)

93 เซกิโอกะ เรนะ (D.Holic)

94 เซทบยอล (Girl’s Alert)

95 ยออินฮเย (CS Ent.)

96 จองดาซล (JD Ent.)

97 อีซึงมี (Major9)

98 โจฮยอน (Berry Good)

MIXNINE : รายชื่อผู้เข้าแข่งขันชายจากโชว์เคส

Advertisements
Tags

บทความเกี่ยวข้อง

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker