fbpx
K-NEWS

MIXNINE ประกาศ Top 40 ผู้เข้าแข่งขันจากคะแนนโหวตออนไลน์ครั้งแรก

MIXNINE ได้ประกาศ Top 40 ของผู้เข้าแข่งขขันจากการรวมคะแนนโหวตออนไลน์สัปดาห์แรกออกมาแล้ว ในการออกอากาศวันนี้

advertisement

sponsored by Viu

 

ตลอดช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมามีคะแนนโหวตรวมทั้งหมด 1,027,876 โหวต แบ่งออกเป็นฝั่งชาย 505,890 โหวต และฝั่งหญิง 521,986 โหวต

โดยผลการโหวตใน 40 อันดับแรกของฝั่งชายและหญิงเป็นดังนี้

ฝั่งชาย

1. Woo Jin Young (Happyface Entertainment)

2. Kim Hyo Jin (WM Entertainment)

3. Lee Gun Min (RBW)

4. Lee Seung Jun (WM Entertainment)

5. Kim Min Seok (WM Entertainment)

6. Kim Byeong Kwan (Beat Interactive)

7. Shim Jae Young (WM Entertainment)

8. Park Min Kyun (WM Entertainment)

9. Yuto (WM Entertainment)

10. Jo Yong Geun (Happyface Entertainment)

11. Lee Chang Yun (WM Entertainment)

12. Yao Ming Ming (byKING Entertainment)

13. Woo Tae Woon (Million Market)

14. Lee Ru Bin (Liveworks Company)

15. Park Seung Jun (YNB Entertainment)

16. Song Han Gyeom (Staro Entertainment)

17. Choi Hyun Suk (YG Entertainment)

18. Lee Dong Hun (Beat Interactive)

19. Kim Hyun Soo (Happyface Entertainment)

20. Yoon Jae Hee (Happyface Entertainment)

21. Kim Young Jo (RBW)

22. Yoon Yong Bin (Banana Culture Entertainment)

23. Jeong In Seong (YNB Entertainment)

24. Oh Hee Jun (YNB Entertainment)

25. Kim Sang Won (Staro Entertainment)

26. Shin Jun Seop (Music Works Entertainment)

27. Kim Seh Yoon (Beat Interactive)

28. Lee Byoung Gon (YG Entertainment)

29. Jeong Hyun Woo (FM Entertainment)

30. Lee Jae Jun (Banana Culture)

31. Kim Dong Yoon (WYNN Entertainment)

32. Jin Sung Ho (Liveworks Company)

33. Lee Chan Dong (RBW)

34. Chae Chang Hyun (Banana Culture Entertainment)

35. Lee Jae Jun (RBW)

36. Kim Min Hak (Hunus Entertainment)

37. Kim Jun Kyu (YG Entertainment)

38. Park Hyun Kyu (RBW)

39. Kim Jin Hong (Choeun Entertainment)

40. Moon Jae Yoon (Liveworks Company)

 

ฝั่งหญิง

1. Shin Ryu Jin (JYP Entertainment)

2. Lee Soo Min (FAVE Entertainment)

3. Kim So Ri (Mole Entertainment)

4. Kim Min Ji (Happyface Entertainment)

5. Baek Hyeon Joo (Yama & Hotchicks Entertainment)

6. Kim Hyun Jin (BlockBerry Creative)

7. Jeon Hee Jin (BlockBerry Creative)

8. Choi Moon Hee (Maroo Entertainment)

9. Lee Hyang Sook (SidusHQ)

10. Heo Chan Mi (Mostable Music)

11. Ng Sze Kai (Unleash Entertainment)

12. Kim Yoo Hyeon (Happyface Entertainment)

13. Lee Soo Jin (FAVE Entertainment)

14. Lee Si Yeon (Happyface Entertainment)

15. Park Hae Lin (FAVE Entertainment)

16. Jeong Sa Ra (Base Camp Entertainment)

17. Yukika (Mole Entertainment)

18. Kang Si Hyun (Star Empire Entertainment)

19. Go Ah Ra (ASTORY Entertainment)

20. Nam Yu Jin (Base Camp Entertainment)

21. Park Hae Young (2ABLE Company

22. Kim Soo Hyun (Mystic Entertainment)

23. Lee Yu Bin (Happyface Entertainment)

24. Yu Jin Kyung (Brave Entertainment)

25. Watanabe Rui (New Planet Entertainment)

26. Go Jeong Hee (ASTORY Entertainment)

27. Kim Da Yun (Maroo Entertainment)

28. Kim Bo Won (FAVE Entertainment)

29. Jang Hyo Gyeong (Star Empire Entertainment)

30. Lim Jung Min (ONO Entertainment)

31. Kim Min Ju (ASTORY Entertainment)

32. Choi Yoon A (Hunus Entertainment)

33. Shin Jee Won (JTG Entertainment)

34. Hwang Ji Min (Mystic Entertainment)

35. Choi Ha Young (Polaris Entertainment)

36. Lee Ha Young (Coridel Entertainment)

37. Kim Su A (A100 Entertainment)

38. Yang Hye Seon (Hunus Entertainment)

39. Kim Young Seo (RBW)

40. Shin Ji Yoon (FAVE Entertainment)

 

นอกจากการประกาศอันดับจากคะแนนโหวตออนไลน์แล้วในสัปดาห์นี้ ยังมีการประกาศอันดับจากการโหวตของผู้ชมที่เข้าร่วมชมโชว์เคสแรกของผู้เข้าแข่งขันอีกด้วย โดยการประกาศอันดับครั้งแรกจะมีเพียง 49 คนจากฝ่ายชาย และ 49 คนจากฝ่ายหญิงเท่านั้น ซึ่ง MIXNINE ยังไม่มีการเปิดเผยว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับผู้เข้าแข่งขันที่ไม่ได้รับการประกาศอันดับใจครั้งนี้

Tags

บทความเกี่ยวข้อง

Close