News
iMe เตรียมเดบิวต์ไอดอลกรุ๊ปวงแรก ร่วมด้วยสมาชิกจาก MIXNINE
![](https://www.hallyukstar.com/wp-content/uploads/2018/05/IMG_20180517_165141_crop_800x400.jpg)
iMe Korea ได้เปิดเผยถึงการเตรียมเดบิวต์ไอดอลกรุ๊ปวงแรกซึ่งจะเป็นวงเกิร์ลกรุ๊ปจากทีมเด็กฝึกหัด iMe Girls
ทางตัวแทนของค่ายได้แจ้งว่า พัคซูมิน อันดับ 3 จากทีมหญิงในรายการ MIXNINE จะนำทีม iMe Girls เดบิวต์เกิร์ลกรุ๊ปวงใหม่ ซึ่งจะเป็นไอดอลกรุ๊ปวงแรกของค่ายที่จะทำกิจกรรมโปรโมตอย่างเป็นทางการ
ความฮาแบบ BABYMONSTER! วัดสกิลวาไรตี้กับ Knowing Brothes ดูได้ที่ Viu ▶ คลิก
สำหรับ พัคซูมิน ได้รับคำชมอย่างมากจากการเข้าร่วมแข่งขันในรายการ MIXNINE ด้วยหน้าตา เสน่ห์ และความสามารถ ที่แม้แต่ ยางฮยอนซอก CEO ของ YG ยังชื่นชมว่าเธอครบเครื่องสำหรับการเป็นนักร้องไอดอล
คอยติดตามการเดบิวต์ของ พัคซูมิน และทีมเกิร์ลกรุ๊ปจาก iMe กันได้ช่วงครึ่งหลังปี 2018