STAYC เตรียมคัมแบควันวาเลนไทน์ ด้วยซิงเกิลใหม่ ‘Teddy Bear’
![](https://www.hallyukstar.com/wp-content/uploads/2023/02/stayc-2023-2.webp)
เกิร์ลกรุป STAYC ปักหมุดเตรียมคัมแบคผลงานใหม่ในรอบ 7 เดือนด้วยซิงเกิลอัลบัม ‘Teddy Bear’ ในวันวาเลนไทน์
ในวันที่ 31 มกราคม ออฟฟิเชียล SNS ของ STAYC ได้เปิดเผยภาพโปสเตอร์แรกและรายละเอียดวันคัมแบคของวงที่จะมีขึ้นเดือนกุมภาพันธ์นี้
โดย STAYC จะกลับมาพร้อมซิงเกิลอัลบัมใหม่ที่มีชื่อว่า ‘Teddy Bear’ ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์นี้ เวลา 16.00 น. ตามเวลาไทย ซึ่งจะเป็นการคัมแบคของวงในรอบ 7 เดือนต่อจากซิงเกิลอัลบัมชุดที่ 3 ‘WE NEED LOVE’ ที่ปล่อยออกมาเมื่อเดือนกรกฎาคมปีที่แล้ว
ความฮาแบบ BABYMONSTER! วัดสกิลวาไรตี้กับ Knowing Brothes ดูได้ที่ Viu ▶ คลิก
ซิงเกิลอัลบัม Teddy Bear ของ STAYC จะเริ่มต้นเปิดรับพรีออเดอร์กันบนช่องทางต่างๆ ในเวลา 12.00 น. วันที่ 1 กุมภาพันธ์ ตามเวลาในประเทศไทย
รอติดตาม ‘Teddy Bear’ ผลงานใหม่ของ STAYC ว่าจะถูกนำเสนอออกมาในคอนเซปต์และรูปแบบใด